NKI185/26 nálarrúllulegur með innri hring 85x115x26 mm
video
tímanúmer: NKI185/26 Leiðslutími:3-5 virkur dagurMOQ:1stk. Vörunúmer:NKI185/26
Tegund: Djúp rifakúlulegur
Gæði:P0 P6 P4
Efni: Króm stál
Gerð:NKI95/26
Borþvermál d:95 mm
Ytra þvermál D:125 mm
Breidd B:26 mm
Grunnhleðslustig, radial:
Dynamic Cr:89 kN
Static C0r:155 kN
Þreytuálagsmörk nG:27 kN
Takmörkun hraða:4400 snúninga á mínútu
Viðmiðunarhraði:2850 snúninga á mínútu
Þyngd:0,8 kg
Lýsing:
Nálarrúllulegur án innri hrings eru legur með lága hlutahæð og mikla burðargetu.
maq per Qat: nki185/26 nálarrúllulegur með innri hring 85x115x26 mm, Kína, framleiðendur, birgjar, verksmiðja, sérsniðin, verð, framleidd í Kína